



### 3.7 Dhamana za Mkopo

#### 3.7.1 Dhamana (Maelezo ya dhamana hizi yameambatanishwa katika fomu ya dhamana)

Jumla ya thamani ya dhamana za Mkopo ni Tshs. \_\_\_\_\_

#### 3.7.2 Mdamini

3.7.2.1 Jina kamili (majina matatu) \_\_\_\_\_ Umri \_\_\_\_\_

3.7.2.2 Anwani yake \_\_\_\_\_ Kitambulisho Na. \_\_\_\_\_

3.7.2.3 Anafanya kazi wapi \_\_\_\_\_ Fani yake: \_\_\_\_\_

3.7.2.4 Anapoishi \_\_\_\_\_ Idadi ya wategemezi \_\_\_\_\_

3.7.2.5 Kipato chako cha mwezi (baada ya makato) (TShs) \_\_\_\_\_ Jumla ya mali zako (Shs) \_\_\_\_\_

#### 3.7.3 Dhamana ya Gari

3.7.2.1 Jina kamili linalosomeka katika kadi ya gari \_\_\_\_\_

3.7.2.2 Aina ya Gari \_\_\_\_\_ Namba ya Usajili \_\_\_\_\_

3.7.2.3 Na. ya Injini \_\_\_\_\_ Na. ya Chasis: \_\_\_\_\_ Modeli: \_\_\_\_\_

3.7.2.4 Rangi ya Gari \_\_\_\_\_ Aina ya Bima \_\_\_\_\_ Mtoa Bima \_\_\_\_\_

3.7.2.5 Makadirio ya thamani ya Gari (TShs) \_\_\_\_\_ Bei ya kuuza ya lazima (Shs) \_\_\_\_\_

#### 3.7.4 Dhamana ya Ardhi (Land Mortgage)

3.7.4.1 Aina ya Dhamana (Kiwanja, Nyumba n.k.) \_\_\_\_\_

3.7.4.2 Jina la mmiliki wa Hati \_\_\_\_\_

3.7.4.4 Kitalu Na. \_\_\_\_\_ Kiwanja Na. \_\_\_\_\_

3.7.4.5 Maelezo ya kilichopo katika ardhi \_\_\_\_\_

3.7.4.6 Makadirio ya thamani ya ardhi (TShs) \_\_\_\_\_ Bei ya kuuza ya lazima (TShs) \_\_\_\_\_

### SEHEMU 4- TAARIFA ZA KIPATO (BIASHARA AU KAZI)

#### 4. a Biashara

4.1 Aina ya Biashara (Tiki): Uzalishaji \_\_\_\_\_ Biashara \_\_\_\_\_ Huduma \_\_\_\_\_

4.2 Aina ya Biashara (Kampuni binafsi au Ubia, Ubinafsi) \_\_\_\_\_

4.3 Maelezo ya Mradi wako: \_\_\_\_\_

4.4 Jina la Biashara: \_\_\_\_\_ Imeendeshwa kwa muda gani \_\_\_\_\_

4.6 Anwani yake: \_\_\_\_\_

4.7 Sehemu biashara ilipo: \_\_\_\_\_

4.8 Na. ya Simu za Biashara: \_\_\_\_\_

4.9 Eneo la Biashara: Ninalimiliki/Nimepanga \_\_\_\_\_

Iwapo eneo la biashara ni la kupanga, andika majina, anwani na namba za simu mwenye nyumba:

\_\_\_\_\_

Je umepanga nyumba hiyo kwa muda gani sasa: \_\_\_\_\_

Mahali alipopanga kabla ya hapo(kama umepanga eneo jipya kwa chini ya mwaka mmoja) \_\_\_\_\_

Sababu ya kuhama \_\_\_\_\_

#### **4. b Kazi**

- 4.1 Jina la Mwajiri \_\_\_\_\_ Mahali ofisi ilipo \_\_\_\_\_
- 4.2 Cheo \_\_\_\_\_ Una muda gani kazini \_\_\_\_\_ Mkataba wa kazi ni wa: a) kudumu b) muda \_\_\_\_\_
- 4.3: Iwapo ajira ni ya Mkataba: a) Mkataba wako ni wa muda gani \_\_\_\_\_ b) Mkataba umeanza lini \_\_\_\_\_
- 4.4 Unapokea Mshahara kupitia \_\_\_\_\_ Kiasi cha Mshahara wako baada ya makato: TShs \_\_\_\_\_
- 4.6 Je una uwezo wa kurejesha Shilingi ngapi kwa mwezi : \_\_\_\_\_ Namba ya simu ya Mwajiri \_\_\_\_\_
- 4.7 Kipato kingine (mbali na Mshahara): \_\_\_\_\_ (taja kipato na kiasi)

#### **SEHEMU YA 5 – KIAPO CHA MTEJA:**

Mimi \_\_\_\_\_ ninaapa na kuthibitisha kwamba taarifa nilizozitoa katika fomu hii nimezitoa katika kiwanga cha juu cha uelewa wangu na nimeelezwa katika lugha ya uelewa wangu.

Ninathibitisha kwamba taarifa zote nilizozitoa ni sahihi na kweli tupu. Ninakubali kuwa kama kutakuwa na mabadiliko yoyote katika taarifa nilizotoa; nitaitarifu kwa maandishi Tujijenge Tanzania.

Ninakubali kuwa Tujijenge Tanzania inatumia huduma ya rekodi ya Credit Bureau na wadau wengine katika utoaji wa mikopo ili kupata taarifa zinazohusiana na uhakiki wa taarifa kabla ya kutoa mikopo

Imesainiwa (wapi) \_\_\_\_\_ Tarehe \_\_\_\_\_ (Mwezi), \_\_\_\_\_ (Mwaka)

Jina la Mteja: \_\_\_\_\_ Saini: \_\_\_\_\_